QNIX QX2710

Talk about overclocking displays at a higher refresh rate. This includes homebrew, 165Hz, QNIX, Catleap, Overlord Tempest, SEIKI displays, certain HDTVs, and other overclockable displays.
Post Reply
tdh10

QNIX QX2710

Post by tdh10 » 29 Dec 2018, 02:49

Hướng dẫn chơi xổ số miền bắc tối ưu và hiệu quả nhất ngày hôm nay 19.1.2019

Bạn có rất nhiều lựa chọn khi tham gia dự thưởng chơi xổ số miền bắc. Ngoài các loại xổ số thì các cách chơi xổ số cũng đa dạng và cần bạn lựa chọn tham khảo. Các cách chơi xổ số tối ưu sẽ giúp bạn dự đoán ra các con số may mắn chính xác với các kết quả xổ số. Mỗi phương pháp đó là những điều mới mẻ và là tâm huyết mà các chuyên gia dành cho bạn và mọi người chơi xổ số. Các chuyên gia xổ số nhà mình đã tổng hợp lại các kết quả xổ số tại xosomienbac bạn có thể truy cập tham khảo thông tin cụ thể nhất.

Image
Dự đoán xổ số miền bắc

Ngày hôm nay bạn có đoán ra được các chuyên gia xổ số nhà mình muốn giới thiệu cho bạn phương pháp dự đoán nào không. Các chuyên gia xổ số nhà mình tin rằng bạn sẽ rất háo hứng vì phương pháp họ giới thiệu. Phương pháp dự đoán lô đề lộn theo con đề giải đặc biệt. Cách soi cầu đơn giản và dễ thực hiện. Bận chỉ cần xem bảng thống kê kết quả xổ số miền bắc về dãy số bao nhiêu. Sau đó lấy ra hai con số cuối giải và đánh đề lô lộn lại.

Ví dụ minh họa: trên bảng kết quả xổ số bạn thấy về giải đặc biệt dãy số 28015. Con đề về số 15. Vậy bạn hãy lộn số lại và nuôi con lô là 51. Con lô này nuôi trong vòng 3 ngày liên tiếp để bắt hết các giải thưởng. Bạn sau 3 ngày thì hãy dừng nuôi con lô này và tìm con số may mắn khác. Bạn không nên quá tập trung vào một con số vì như thế sẽ mất nhiều thời gian và tiền bạc.

Bạn muốn xem thêm các kết quả xổ số 3 miền nhanh và chính xác nhất bạn có thể truy cập vào SXMB. Các chuyên gia xổ số nhà mình đã tổng hợp giúp bạn đầy đủ thông tin chi tiết tại đó.

Image
Dự đoán xổ số miền bắc nhanh và chuẩn xác nhất hôm nay 19.1.2019

Bạn có nhiều cách để dự đoán ra các con số may mắn của mình. Nhưng hãy đến với các chuyên gia xổ số để được hướng dẫn giải thích tận tình và tỉ mỉ sẽ giúp bạn nhanh chóng tìm ra được con số may mắn. Các phương pháp dự đoán mà các chuyên gia xổ số nhà mình nghiên cứu rất cẩn thận và tỉ mỉ với xác suất trúng cao. Bạn có thể tin tưởng áp dụng các phương pháp đó.

Bạn muốm biết thêm nhiều thông tin về xổ số có thể theo dõi tại XSMB. Các chuyên gia xổ số chúc cho bạn luôn may mắn và thành công với các con số may mắn mà bạn dự đoán ra. Chúc cho phương pháp dự đoán của bạn sẽ luôn mang lại thành công.
Last edited by tdh10 on 18 Jan 2019, 08:36, edited 1 time in total.

Chief Blur Buster
Site Admin

Re: QNIX QX2710

Post by Chief Blur Buster » 29 Dec 2018, 03:57

For Korean overclocked monitors such as the QNIX,

Try creating a new custom resplution with a different formula, like "CVT Reduced" via NVIDIA Control Panel.

We've fixed frameskip problems via changes like this - often the blanking intervals are different and the monitor frameskips where it did not before, or vice versa.
Head of Blur Busters - BlurBusters.com | TestUFO.com | Follow @BlurBusters on Twitter

Image
Forum Rules wrote:  1. Rule #1: Be Nice. This is published forum rule #1. Even To Newbies & People You Disagree With!
  2. Please report rule violations If you see a post that violates forum rules, then report the post.
  3. ALWAYS respect indie testers here. See how indies are bootstrapping Blur Busters research!

Post Reply